Na'urar Gwajin Dorewar Sofa
Bayanin Samfura
Yawancin lokaci, gwajin dorewar sofa zai yi kwaikwayon gwaje-gwaje masu zuwa:
Gwajin dorewar wurin zama: Tsarin jikin ɗan adam yana zaune da tsayawa akan sofa an kwaikwayi shi don kimanta dorewar tsarin wurin zama da kayan.
Gwajin dorewa na Armrest: kwaikwayi tsarin jikin ɗan adam yana amfani da matsi zuwa kujerar gadon gado, da kimanta daidaiton tsarin hannun hannu da sassan haɗin gwiwa.
Gwajin dorewa na baya: kwaikwayi tsarin jikin mutum yana yin matsin lamba zuwa bayan gadon gado don kimanta dorewar tsarin baya da kayan.
Ta hanyar waɗannan gwaje-gwajen, masana'antun na iya tabbatar da cewa sofas ɗin su ya dace da aminci da ƙa'idodi masu inganci kuma suna iya jure tsawon lokacin amfani ba tare da lalacewa ko gajiyar kayan ba.
Kayan aiki yana kwatanta ƙarfin kujerar sofa don jure nauyin maimaitawa na dogon lokaci a ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullun.
Dangane da ƙa'idodin QB / T 1952.1 hanyoyin gwaji masu alaƙa da kayan aikin kayan aikin software.
Samfura | KS-B13 | ||
Weight na wurin lodawa module | 50 ± 5 kg | Ƙarfin lodin baya | 300N |
Wurin zama filin lodi | 350mm daga gaban gaban wurin zama | Hanyar lodawa ta baya | madadin lodi |
Modulun lodin hannu | Φ50mm, loading surface gefen: R10mm | Auna fayafai | Φ100mm, gefen aunawa: R10mm |
Wurin ɗaukar nauyi | 80mm daga jagoran jagora na hannun hannu | Gudun aunawa | 100 ± 20mm/min |
Hanyar lodin hannun hannu | 45° zuwa kwance | Tare da nauyi mai nauyi | Loading surface Φ350mm, gefen R3, nauyi: 70± 0.5kg |
Hannun hannaye suna ɗaukar ƙarfi | 250N | Dagowa hanyar ƙungiyar gwaji | Motoci masu motsi |
Module ɗin lodin baya | 100mm × 200mm, loading surface gefuna: R10mm | Mai sarrafawa | Mai sarrafa allon taɓawa |
Yawan Gwaji | 0.33 ~ 0.42Hz (20 ~ 25 / min) | Tushen gas | 7kgf/㎡ ko mafi ingantaccen tushen iskar gas |
Ƙara (W × D × H)) | Mai watsa shiri: 152×200×165cm | Nauyi (kimanin) | Kimanin 1350kg |
Loda wuraren matsugunin baya | Wuraren lodi guda biyu suna da nisa na 300mm a tsakiya kuma 450mm tsayi ko ja tare da saman gefen baya. | ||
Tushen wutan lantarki | Mataki na hudu-waya 380V |
