• babban_banner_01

Kayayyaki

Zazzabi na dindindin da ɗakin gwajin zafi-nau'in tabbatar da fashewa

Takaitaccen Bayani:

“Yakin gwajin zafin jiki na yau da kullun da zafi na iya yin daidai daidai da ƙarancin zafin jiki, babban zafin jiki, babban zafin jiki da ƙarancin zafi da hawan keke, babban zafin jiki da zafi mai zafi, da sauran yanayin yanayin yanayin zafi da zafi.Ya dace da amintacce gwajin samfuran a masana'antu daban-daban kamar batura, sabbin motocin makamashi, robobi, kayan lantarki, abinci, sutura, motoci, karafa, sunadarai, da kayan gini.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Taga: Ya haɗa da bakin karfe mai hana fashewar grille.

Latch ɗin kofa: Ana ƙara sarƙoƙi na ƙarfe mai hana fashewa a bangarorin biyu na ƙofar ɗakin.

Tagan taimakon matsi: An shigar da taga mai hana fashewa a saman ɗakin.

Hasken ƙararrawa: An shigar da hasken ƙararrawa mai launi uku a saman kayan aiki."

Aikace-aikace

Siffofin tsarin sarrafawa
Injin an sanye shi da TH-1200C mai shirye-shiryen 5.7-inch LCD nunin ruwa crystal nuni.Tsarin yana da damar ƙungiyoyin shirye-shirye 120 tare da sassa 100 kowanne.Ana iya raba adadin sassan da ake buƙata don kowane rukunin shirye-shirye ba bisa ka'ida ba, kuma kowane rukunin shirye-shiryen ana iya haɗa su da juna kyauta.Saitin sake zagayowar yana ba da damar kowane shiri mai gudana don aiwatar da sau 9999 ko maimaita shi har abada.Bugu da ƙari, za a iya raba zagayen zuwa ƙarin sassa 5 don aiwatar da ƙarin ɓangaren sake zagayowar a wannan matakin.Injin yana ba da yanayin aiki guda uku: ƙayyadaddun ƙima, shirin, da haɗin kai, don saduwa da yanayin gwajin zafin jiki daban-daban.

1. Yanayin sarrafawa: Na'urar tana amfani da na'ura mai kwakwalwa PID + SSR / SCR ta atomatik gaba da jujjuya kayan aiki tare da bi-directional.

2. Saitin bayanai: Na'urar tana da tsarin gudanar da tsarin gudanarwa na shirye-shirye, wanda ke sauƙaƙa kafawa, canzawa, samun dama, ko gudanar da sunayen gwaji da bayanan shirin.

3. Zane mai lanƙwasa: Bayan kammala saitin bayanai, injin na iya samun saurin saitin bayanan da suka dace.Yayin aiki, allon zane na iya nuna ainihin madaidaicin lanƙwasa.

4. Gudanar da lokaci: Injin yana da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan kayan aiki guda 2, tare da nau'ikan sarrafa lokaci daban-daban na 10.Ana iya amfani da waɗannan mu'amala don sarrafa abubuwan sarrafa dabaru na waje don farawa/dakata da tsara lokaci.

5. Farkon alƙawari: Duk yanayin gwaji ana iya saita su don farawa ta atomatik lokacin da aka kunna wuta.

6. Kulle aiki: Za a iya kulle aikin farawa / dakatarwa don hana wasu ma'aikata yin tasiri ga sakamakon gwajin da gangan.

7. Mayar da gazawar wutar lantarki: Na'urar tana sanye take da na'urar ƙwaƙwalwar ajiyar wutar lantarki kuma tana iya dawo da wutar lantarki a cikin hanyoyi daban-daban guda uku: BREAK (katsewa), SANYI (farawar injin sanyi), da HOT (farawar injin zafi).

8. Ganewar aminci: Na'urar tana da na'urorin gano cikakken tsarin tsarin 15 da aka gina don tabbatar da aiki mai aminci.Idan akwai kurakuran da ba na al'ada ba, na'urar za ta yanke ikon sarrafawa nan da nan kuma ta nuna lokaci, abubuwan da ba na al'ada ba, da kuma alamar rashin daidaituwa.Hakanan za'a iya nuna tarihin gazawar data saba.

9. Kariyar waje: Na'urar tana da na'urar kariya ta zafin jiki mai zaman kanta don ƙarin aminci.

10. Sadarwar Sadarwa: Na'urar tana da daidaitaccen tsarin sadarwa na RS-232, yana ba da damar haɗa shi zuwa kwamfuta ta sirri (PC) don sarrafawa da sarrafa kwamfuta da yawa.Hakanan ana iya haɗa ta ta hanyar kebul na USB.

lambar samfurin Girman akwatin ciki (W*H*D) Girman akwatin waje (W*H*D)
80l 400*500*400 600*1570*1470
100L 500*600*500 700*1670*1570
225l 600*750*500 800*1820*1570
408l 800*850*600 1000*1920*1670
800L 1000*1000*800 1200*2070*1870
1000L 1000*1000*1000 1200*2070*2070
yanayin zafi -40 ℃ ~ 150 ℃
Yanayin zafi 20 ~ 98%
Matsakaicin yanayin zafi da ƙuduri daidaito ± 0.01 ℃; 0.1% RH
Daidaita yanayin zafi da zafi ± 1.0 ℃; 3.0% RH
daidaiton yanayin zafi da yanayin zafi ± 1.0 ℃; 2.0% RH
Sauyin yanayi da zafi ± 0.5 ℃; 2.0% RH
gudun dumama 3°C ~ 5°C/min (ba mai ɗaukar nauyi ba, matsakaicin zafin jiki)
yawan sanyaya Kimanin1°C/min (ba mai ɗaukar nauyi ba, matsakaicin sanyaya)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana