• babban_banner_01

Kayayyaki

Wurin gwajin fashewar baturi

Takaitaccen Bayani:

Kafin fahimtar menene akwatin gwajin fashe-fashe na batura, bari mu fara fahimtar ma'anar fashewa.Yana nufin ikon yin tsayayya da tasirin tasiri da zafi na fashewa ba tare da lalacewa ba kuma har yanzu yana aiki akai-akai.Don hana faruwar fashe-fashe, dole ne a yi la'akari da sharuɗɗa masu mahimmanci guda uku.Ta hanyar iyakance ɗaya daga cikin waɗannan sharuɗɗan da ake buƙata, ana iya taƙaita haɓakar fashewar abubuwa.Akwatin gwaji mai girma da ƙarancin zafin jiki mai tabbatar da fashewa yana nufin ƙulla abubuwa masu yuwuwar fashewa a cikin na'urar gwajin ƙarfin ƙarfi da ƙarancin fashewar.Wannan kayan aikin gwaji na iya jure yanayin fashewar abubuwan fashewar abubuwan da ke cikin ciki da kuma hana watsa abubuwan fashewa zuwa yanayin da ke kewaye.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Akwatin gwajin fashewar baturi ana amfani da shi musamman don yin caji fiye da kima, yawan fitarwa, ko gwajin gajeren lokaci na batura.Ana sanya batura a cikin akwatin hana fashewa kuma an haɗa su zuwa na'urar gwajin caji ko na'urar gwaji ta gajeriyar kewayawa.Wannan yana ba da kariya ga masu aiki da kayan aiki.Za'a iya daidaita ƙirar akwatin gwaji bisa ga buƙatun gwaji.

Aikace-aikace

misali sigogi masu nuna alama
Girman akwatin ciki W1000*D1000*H1000mm (za a iya musamman)
Girman Waje KimaninW1250*D1200*H1650mm
kula da panel Ƙungiyar sarrafawa a saman injin
Akwatin kayan ciki 201 # Bakin karfe sanding farantin kauri 3.0mm
Abu na waje A3 Cold farantin lacquered kauri 1.2 mm
Hanyar bude kofa Ƙofa ɗaya tana buɗewa daga dama zuwa hagu
kallo taga Ƙofa tare da taga mai gani, girman W250*350mm, tare da raga mai kariya akan gilashin.
lagging Akwatin ciki ba komai bane, kasan daidaitawar farantin marmara da jikin akwatin a cikin wurin 3/1 wanda aka makala tare da takardar ƙafar Teflon, juriya na lalata da aikin kashe wuta, tsaftacewa mai dacewa.
rami gwajin Hannun hagu da dama na injin suna buɗewa zuwa ramukan gwajin lantarki 2, rami diamita 50mm, dace don sanya nau'ikan zazzabi, ƙarfin lantarki, layin tarin na yanzu.
soyayya Ɗayan tashar iska DN89mm a hagu ɗaya kuma a dama.
simintin An shigar da ƙasan injin tare da simintin motsi na birki, waɗanda za a iya motsa su ba bisa ka'ida ba.
haskakawa Ana shigar da haske a cikin akwatin, wanda ke kunna lokacin da ake buƙata kuma yana kashe lokacin da ba a buƙata ba.
hakar hayaki Gwajin batir, fashewar hayakin hayaki za a iya fitarwa zuwa waje ta hanyar fankar shaye-shaye, ta akwatin tabbatar da fashewa a bayan bututun bututun mai zuwa waje, shaye-shaye da hannu.
Na'urorin taimako na aminci A cikin akwatin daidai bayan buɗe tashar taimako na matsa lamba, a cikin yanayin fashewar, fitar da igiyoyin girgiza kai tsaye, ƙayyadaddun matsi na tashar jiragen ruwa W300 * H300mm (tare da aikin saukar da matsin lamba don sauke fashewar)
makullin kofa Shigar da sarkar da ke hana fashewa akan kofa don hana kofar fita a yayin da ya faru, wanda zai iya haifar da rauni ko wasu lahani.
gano hayaki Shigar da ƙararrawar hayaki a cikin akwatin ciki, lokacin da hayaƙin ya kai ga aikin ƙararrawa mai kauri kuma a lokaci guda hakar hayaki ko cire hayakin hannu.
tushen wutan lantarki Voltage AC 220V/50Hz lokaci guda na yanzu 9A Power 1.5KW
Tsarin kariyar kewaye Kariyar ƙasa, inshora mai sauri
Na zaɓi Na'urar kashe wuta: Za a iya shigar da saman akwatin don fesa bututun carbon dioxide, kamar baturi a yayin bude wuta, ana iya kunna wutar da hannu don kashe wutar ko kuma na'urar nesa don fara kashewa.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana